Janairu 5, 2022

Yadda ake Hana Ƙungiyoyin Microsoft Buɗewa akan Farawa

Farkon annoba ta duniya da kulle-kulle a cikin 2020 ya haifar da haɓakar yanayin amfani da aikace-aikacen taron bidiyo, musamman, Zoom. Tare da Zuƙowa, aikace-aikace irin su Ƙungiyoyin Microsoft suma sun ga haɓaka amfanin yau da kullun. Wannan shirin haɗin gwiwar kyauta yana samuwa ta hanyar abokin ciniki na tebur, […]

Ci gaba karatu
Janairu 5, 2022

Gyara .NET Runtime Inganta Sabis Babban Amfanin CPU

Kuna iya sau da yawa, ci karo da aikace-aikace ko tsarin tsarin baya yana ɗaukar adadin albarkatun tsarin mara kyau. Babban amfani da albarkatu na tsarin zai iya rage gudu da sauran ayyukan tsarin kuma yana iya juyar da PC ɗinku cikin matsala. Hakanan yana iya haifar da rushewar gaba ɗaya. Muna da […]

Ci gaba karatu
Janairu 5, 2022

Gyara Taɓallin taɓawa baya Aiki akan Windows 10

Tambayoyin taɓawa a kan kwamfyutocinku sun yi kama da linzamin kwamfuta na waje waɗanda ake amfani da su don sarrafa kwamfutoci. Waɗannan suna yin duk ayyukan da linzamin kwamfuta na waje zai iya aiwatarwa. Masu masana'anta kuma sun haɗa ƙarin alamun taɓawa zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka don yin abubuwa mafi dacewa. Gaskiyar magana, gungurawa ta amfani da faifan taɓawa zai kasance da wahala sosai […]

Ci gaba karatu
Janairu 4, 2022

Yadda ake Gyara NVIDIA ShadowPlay Ba Rikodi ba

A fagen rikodin bidiyo, NVIDIA ShadowPlay yana da fa'ida bayyananne akan masu fafatawa. Software ce mai saurin rikodin allo da hardware. Idan kuna watsawa akan kafofin watsa labarun, yana ɗauka kuma yana raba ƙwarewar ku a cikin kyakkyawan ma'ana. Hakanan kuna iya watsa rafi kai tsaye a matakai daban-daban akan Twitch ko YouTube. A gefe guda, ShadowPlay […]

Ci gaba karatu
Janairu 4, 2022

Yadda Ake Gyara Kodi Yana Ci Gaba Da Rushewa A Farawa

Kodi shine ɗayan shahararrun shirye-shiryen nishaɗi akan PC ɗin mu. Cibiyar multimedia ce mai fa'ida mai fa'ida wacce ta dace da kewayon add-ons. Don haka, dandamali ne mai ban mamaki mai iya yawo wanda kuma ana iya amfani dashi don wasa. Sannu, dama? Duk da haka, akwai lokuta lokacin da kuke fuskantar matsaloli, kamar […]

Ci gaba karatu
Janairu 4, 2022

Yadda ake Canza IMG zuwa ISO

Idan kun kasance mai amfani da Windows na dogon lokaci, kuna iya sanin tsarin fayil ɗin .img wanda ake amfani da shi don rarraba fayilolin shigarwa na Microsoft Office. Wani nau'in fayil ɗin hoton fayafai ne wanda ke adana abubuwan da ke cikin kundiyoyin diski gabaɗaya, gami da tsarin su, da na'urorin bayanai. Kodayake fayilolin IMG suna da amfani sosai, […]

Ci gaba karatu
Janairu 3, 2022

Yadda za a gyara Microphone baya Aiki akan Mac

Yadda za a gyara Microphone baya Aiki akan Mac

Duk samfuran Mac sun haɗa da ginanniyar makirufo. Bugu da kari, zaku iya ƙara makirufo na waje zuwa kowane samfurin Mac. Ta haka ne zaku iya amfani da FaceTime don yin magana, yin kiran waya, yin rikodin bidiyo, da yin tambayoyin Siri akan na'urar macOS. Ana samun ingantattun makirufo akan Apple MacBooks da Macs da yawa na tebur. Na'urar kai da makirufo […]

Ci gaba karatu
Janairu 3, 2022

Gyara Kodi Mucky Duck Repo Baya Aiki

Gyara Mucky Duck Repo Baya Aiki don Kodi

Mucky Duck Repo baya aiki batun ya faru bayan kashe masu samar da Kodi sun ba da sanarwar cewa za su rufe ko taƙaita wuraren ajiyar su ko sabis. Babban Colossus Repo, wanda ya shahara don karbar bakuncin wasu shahararrun add-ons kamar Bennu da Alkawari, shine farkon wanda aka buga. An cire repo, kuma […]

Ci gaba karatu
Janairu 3, 2022

Yadda za a kashe Mouse Acceleration a cikin Windows 10

Haɓaka linzamin kwamfuta, wanda kuma aka sani da Ingantattun Madaidaicin Mahimmanci, yana ɗaya daga cikin abubuwa da yawa a cikin Windows da aka yi niyya don sauƙaƙe rayuwarmu. An fara gabatar da wannan fasalin a cikin Windows XP kuma tun daga lokacin ya kasance wani ɓangare na kowane sabon nau'in Windows. A al'ada, alamar linzamin kwamfuta a kan allonku zai motsa ko tafiya […]

Ci gaba karatu